หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: แก้ข่าว  (อ่าน 1466 ครั้ง)
parichadara
สมาชิกแพก้างปลา
*

« เมื่อ: พฤศจิกายน 23, 2009, 08:17:03 AM »

เนื่องจากมีคนวานให้เข้ามาแซวเฉยๆค่ะ
ไม่เคยรู้จักกันมาก่อนจะฝากรักได้ไงค่ะ เป็นข่าวแบบนี้เสียหายนะคะ (ตอบเหมือนดารา อิอิอิ)

blossa^^blossom
Kangpla
Administrator
สมาชิกแพก้างปลา

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2009, 05:29:26 AM »

ไม่เป็นไรหรอกครับ เข้ามาเป็นสมาชิกกันเดี๋ยวก็แนะนำกันไปรู้จักกันเอง ทุกๆคนที่นี่น่ารัก น่าชังทุกคน มีเรื่องจี้จี้ ให้สนุกสนานตลอดเวลา จะทำให้มีความสุขและจะชอบ ไหนๆก็หลวมตัวเข้ามาแล้วพวกเราเหล่าสมาชิกแพก้างปลาก็ยินดีต้อนรับครับ
หน้า: [1]
  พิมพ์